મોબાઈલએપનોઉપયોગકરીનેતમારુંરાંધેલુંભોજનઅલગ-અલગશહેરમાંમોકલો

શું તમારી પાસે નાની હોમ સર્વિસ સુવિધા છે અને તેને પહોંચાડવા માટે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે? શું તમે અલગ-અલગ શહેરોમાં રહેતા બંધ વ્યક્તિઓને તમારો રાંધેલો ખોરાક સર્વ કરવા માંગો છો?હવે તમે તેને માત્ર મોબાઈલ એપ ડાઉનલોડ કરીને મોકલી શકો છો. કોલકાતા સ્થિત સ્ટાર્ટ-અપ ચરાબુની સર્વિસીસ પ્રાઇવેટ લિમિટેડ પસંદગીના શહેરોમાં આ સુવિધા આપી રહી છે, પરંતુ તેઓ ટૂંક સમયમાં આ સેવાને સમગ્ર દેશમાં વિસ્તારવાની યોજના ધરાવે છે.સંસ્થાએ 2019 માં કોલકાતામાં સેવા શરૂ કરી, તેમના વ્યવસાયને વિવિધ શહેરોમાં વિસ્તાર્યો પરંતુ માત્ર રેસ્ટોરાંને જ સેવા પૂરી પાડી. હવે તે ઓફરને વ્યક્તિગત સ્તર સુધી લંબાવે છે.

Charabuni Services Pvt Ltd એ એક PLATFORM T2P (tastes2plate) વિકસાવ્યું છે જે ભારતની સૌથી વિશ્વસનીય ઓનલાઈન ઈન્ટરસિટી ફૂડ ડિલિવરી એપ્લિકેશન બની છે જ્યાં તે કોલ્ડ ચેઈન લોજિસ્ટિક્સ સાથેના નવીન પેકેજિંગમાં 12 થી 24 કલાકમાં એક શહેરથી બીજા શહેરમાં ખોરાક પહોંચાડે છે. ગ્રાહક https://tastes2plate.com વેબસાઇટની મુલાકાત લઈને અથવા T2P અથવા taste2plate ટાઈપ કરીને Google Play Store અથવા Apple App Store પરથી મોબાઈલ એપ ડાઉનલોડ કરીને સેવા બુક કરી શકે છે.T2P પ્લેટફોર્મમાં નોંધાયેલ રેસ્ટોરન્ટ્સ દ્વારા બુક કરાયેલા ઓર્ડર માટે, ગ્રાહકે સરેરાશ ₹120/kg + પેકેજિંગ ચૂકવવું પડશે અને વ્યક્તિઓ માટે તે ડિલિવરી માટે ₹210/kg (પેકેજિંગ સહિત) છે.

2019 માં શરૂ થયેલ, T2P (ટેસ્ટ2પ્લેટ) એ છેલ્લા પાંચ વર્ષમાં ઘણા સીમાચિહ્નો હાંસલ કર્યા છે. બધા માટે રીઅલ ટાઇમ ડેટા ઉપલબ્ધતા સાથે સંકલિત ગ્રાહક અને લોજિસ્ટિક્સ મેનેજમેન્ટ આઇટી એપ્લિકેશન ડિઝાઇન અને વિકસાવી.તે પેપરલેસ ઓપરેશન છે અને સમગ્ર ઓર્ડર પરિપૂર્ણતા પ્રક્રિયામાં કાગળનો એક ટુકડો જનરેટ કરતું નથી. એક પેકેજિંગ ડિઝાઇન અને વિકસાવ્યું છે જે પૅક્ડ ફૂડની ડિલિવરી થાય ત્યાં સુધી તેની તાજગી સુનિશ્ચિત કરે છે, તેઓ શિપમેન્ટ અને ડિલિવરી માટે પોતાની કોલ્ડ ચેઇન બેગનો ઉપયોગ કરે છે.

છેલ્લા 4 થી વધુ વર્ષોની કામગીરીમાં, T2P (ટેસ્ટ2પ્લેટ) એ ઇન્ટરસિટી (એક શહેરથી બીજા શહેરમાં) નાશવંત ખાદ્ય ચીજવસ્તુઓની ડિલિવરીમાં પોતાને સૌથી મજબૂત ખેલાડી તરીકે સ્થાપિત કર્યા છે. આ સેવા હવે કોલકાતા, પટના, લખનૌ, દિલ્હી, ગુડગાંવ, ફરીદાબાદ, નોઈડા અને ગ્રેટર નોઈડા, ગાઝિયાબાદ, જયપુર, અમૃતસર, મુંબઈ, નવી મુંબઈ, થાણે, પુણે, પિંપરી ચિંચવાડ, હૈદરાબાદ, બેંગ્લોર, કોચી અને ગોવામાં ઉપલબ્ધ છે. આગામી 30 થી 45 દિવસમાં અમદાવાદ, ચેન્નાઈ, કાનપુર, લુધિયાણા અને ગુવાહાટીમાં સેવાનો વિસ્તાર કરવાની યોજના છે.

“T2P એ “AnyFood2AnyPlace” પર ઝડપી, તાજા અને સસ્તું ઇન્ટરસિટી નાશ પામેલા ખોરાકની ડિલિવરીની તેની કુશળતાનો લાભ લેવાનું નક્કી કર્યું.આ પ્રક્રિયામાં, કોઈપણ વ્યકિત તેમના ઘરના આરામથી T2P એપ્લિકેશનનો ઉપયોગ કરીને ઝડપી, ભરોસાપાત્ર અને સસ્તું રીતે કોઈપણ ખોરાક મોકલી શકે છે.

ગ્રાહકોએ અંદાજિત વજન સાથેની ખાદ્ય ચીજોની વિગતો દાખલ કરીને બુકિંગ કરવું પડશે અને ખોરાક ક્યારે ઉપાડવો તે શેડ્યૂલ પસંદ કરો.T2P પિક-અપ એક્ઝિક્યુટિવ નિર્ધારિત સમયે પહોંચશે, ખાદ્ય પદાર્થોનું વજન કરશે અને તેને ઉપાડશે. ચૂંટેલા ખોરાકને T2P પેકેજિંગમાં પેક કરવામાં આવશે અને મોકલવામાં આવશે જે તેમના પ્રિયજનને 12 થી 24 કલાકમાં તાજું પહોંચાડવામાં આવશે,” કંપનીના CEO જ્ઞાન શ્રીવાસ્તવે જણાવ્યું હતું.અન્ય શહેરમાં રહેતા યુઝર્સ પણ અન્ય શહેરની રેસ્ટોરન્ટમાંથી ફૂડ બુક કરી શકે છે, T2P એપ્લિકેશનમાંથી શિપિંગ સેવા ચૂકવી અને બુક કરી શકે છે. તેઓ પિક-અપ કરશે, પેક કરશે અને 12 થી 24 કલાકમાં તાજી ડિલિવરી કરાવશે, એમ તેમણે ઉમેર્યું.

આ સેવા સાથે, T2P (ટેસ્ટ2પ્લેટ) એક શહેરમાંથી બીજા શહેરમાં નાશવંત રાંધેલા ખોરાકની ડિલિવરીની ગતિશીલતા બદલવાનું વિચારી રહી છે.બજારમાં વિવિધ શહેરોમાં રહેતા બાળકના માતા-પિતા, રસોઇયા કે જેઓ અન્ય શહેરોમાં ગ્રાહકો ધરાવે છે પરંતુ વિશ્વસનીય શિપિંગ સેવા પ્રદાતાની અનુપલબ્ધતાને કારણે ખાણીપીણીને પકડી શકતા નથી, અન્ય શહેરોમાં ગ્રાહકો ધરાવતા હોમ ફૂડ મેકર્સ, ખાસ ખાદ્ય ચીજવસ્તુઓ ખૂટે છે તેવા વ્યક્તિઓનો સમાવેશ થાય છે. અન્ય શહેરની રેસ્ટોરન્ટ્સમાંથી (જે T2P પ્લેટફોર્મમાં સૂચિબદ્ધ નથી), કુટુંબ અને મિત્રો કે જેઓ તેમના પ્રિયજનોને તેમનો સ્વાદિષ્ટ ખોરાક મોકલવા માંગે છે.”T2P (Tastes2Plate) માને છે કે, આ સેવા સાથે, કોઈપણ વ્યક્તિ કોઈપણ જગ્યાએ ઝડપી, ભરોસાપાત્ર અને પોસાય તેવી રીતે કોઈપણ ખાદ્યપદાર્થો મોકલી શકશે. તે મલ્ટિમિલિયન USD માર્કેટ સાથે લોજિસ્ટિક સેવામાં એક નવો સેગમેન્ટ બનાવશે,” શ્રીવાસ્તવે જણાવ્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *